Tình trạng hiện tại
Không được đăng ký
Giá
99,00 €
Bắt đầu
khóa học này hiện đã bị đóng

Đào tạo E-learning LMHV § 4

Chào mừng bạn đến với e-learning: LMHV § 4 đào tạo

Trong phần học trực tuyến này, bạn sẽ học được những điều bạn phải chú ý khi xử lý thực phẩm để tuân thủ pháp luật và xử lý thực phẩm hợp vệ sinh. 

Cơ sở cho việc đào tạo này là các luật sau:

• § 4 Pháp lệnh Vệ sinh Thực phẩm (LMHV)
  • Quy định (EC) 852/2004 

Nội dung phụ thuộc vào Thông số kỹ thuật đào tạo IHK cho LMHV § 4.
Chúng tôi bao gồm các chủ đề sau:

1. Cơ sở pháp lý: Luật EU và luật Đức
  2. Thuộc tính và thành phần của thực phẩm
  3. Mối nguy thực phẩm: Vi sinh, hóa học, vật lý, dị ứng
  4. Yêu cầu vệ sinh đối với sản xuất và chế biến thực phẩm tương ứng: vệ sinh nguyên liệu, vệ sinh chế biến, vệ sinh phòng và nhà máy, vệ sinh nhân sự, vệ sinh sản phẩm, vệ sinh xử lý
  5. Tự kiểm tra, kế hoạch khẩn cấp, truy xuất nguồn gốc, mẫu dự trữ, đo nhiệt độ, lấy mẫu và kiểm tra
  6. Tích hợp: ví dụ
trái đất, thế giới, hành tinh-1303628.jpg

Nhân tiện: Nếu tiếng Đức không phải là ngôn ngữ mẹ đẻ của bạn, bạn có thể thay đổi ngôn ngữ đào tạo bất kỳ lúc nào. 

Bạn làm điều đó ở trên cùng bên phải: nhấp vào cờ và chọn ngôn ngữ của bạn. Bạn có thể thay đổi ngôn ngữ bất kỳ lúc nào.

Đánh dấu là hoàn thành

Khi bạn đã hoàn thành việc chỉnh sửa một chương, hãy nhớ nhấp vào "Đánh dấu Hoàn thành" ở dưới cùng. 
Nếu bạn muốn xem lại nội dung nào đó, bạn luôn có thể quay lại các chương trước. Sau khi bạn hoàn thành khóa học, bạn sẽ nhận được chứng chỉ của mình.

Việc đào tạo sẽ đưa bạn khoảng sáu giờ. Nếu bạn chưa hoàn thành: Hệ thống sẽ ghi nhớ bạn đã đi được bao xa. Vì vậy, bạn có thể làm gián đoạn đào tạo và tiếp tục sau. Lịch nghỉ. 

Để bắt đầu, hãy nhấp vào 1. Tại sao tôi cần đào tạo vệ sinh thực phẩm?

Nội dung Khóa học

Mở rộng tất cả
viVI